Mbinu Za Majadiliano Zilizojengwa Katika Hali Za Hatari Kubwa
Chris Voss, katika Never Split the Difference, anashiriki mbinu za majadiliano alizojifunza wakati wa kazi yake kama mtaalamu wa FBI aliyeongoza majadiliano ya watu waliotekwa nyara katika hali za hatari kubwa.
Voss anapinga wazo la kawaida kuwa majadiliano mazuri ni yale yanayoishia katikati ("split the difference"). Badala yake, anafundisha mbinu kama kuuliza maswali yenye "kwa nini" au "vipi" ili kumfanya mwenzako afikirie suluhisho lako mwenyewe, na kutumia sauti ya utulivu kujenga uaminifu.
Mbinu hizi, ingawa zilianzia katika mazingira ya hatari ya maisha na kifo, Voss anaonyesha jinsi zinavyoweza kutumika katika majadiliano ya kawaida ya biashara, mishahara, na mahusiano ya kila siku.