Ubunifu Siyo Kipaji Cha Watu Wachache, Ni Njia Ya Kuishi

Rick Rubin, mtayarishaji wa muziki mashuhuri, anaandika The Creative Act: A Way of Being kama mwongozo wa kifalsafa zaidi kuliko kitabu cha kawaida cha mbinu za kisanaa.

Rubin anasisitiza kuwa ubunifu siyo kipaji kinachomilikiwa na watu wachache, bali ni njia ya kuishi na kutazama dunia, inayopatikana kwa kila mtu anayefungua akili yake kwa uchunguzi na udadisi.

Kitabu kinahimiza msanii, au mtu yeyote mbunifu, kuachana na hofu ya kuhukumiwa na kuzingatia mchakato wa kuunda badala ya matokeo ya mwisho pekee. Rubin anaeleza kuwa kazi bora zaidi mara nyingi hutokana na uwazi wa akili, siyo msukumo wa kutafuta ukamilifu.

Read this on Guava