Jenga Biashara Ambayo Haitegemei Uwepo Wako Wa Kila Siku
John Warrillow, katika Built to Sell, anaeleza jinsi ya kujenga biashara inayoweza kufanya kazi, na hatimaye kuuzwa kwa faida, bila kutegemea uwepo wa moja kwa moja wa mmiliki wake.
Kupitia hadithi ya kubuni ya mmiliki wa kampuni ya matangazo, Warrillow anaonyesha hatari ya biashara zinazomtegemea sana mwenye biashara mwenyewe kwa kila mteja na uamuzi. Biashara ya aina hiyo ni ngumu kuuzwa kwa sababu thamani yake inapotea mmiliki anapoondoka.
Kitabu kinapendekeza mbinu za kujenga mifumo, kutoa huduma maalum inayoweza kurudiwa (badala ya huduma za kubuni kila mara), na kuandaa timu inayoweza kuendesha shughuli bila usimamizi wa moja kwa moja wa mmiliki.