Mawazo Ya Naval Ravikant Kuhusu Utajiri Na Furaha Ya Kweli
The Almanack of Naval Ravikant, kilichoandaliwa na Eric Jorgenson, ni mkusanyiko wa mawazo na maandiko ya Naval Ravikant kuhusu utajiri, hukumu sahihi, na furaha.
Naval anafundisha kuwa utajiri wa kweli hautokani na kufanya kazi kwa saa nyingi, bali na kumiliki mali zinazozalisha thamani hata wakati hufanyi kazi: hisa, maudhui, au mahusiano ya kudumu. Anasisitiza umuhimu wa kufikiri kwa uhuru badala ya kufuata mkumbo wa jamii.
Kuhusu furaha, Naval anaeleza kuwa siyo lengo la kufikia, bali ni chaguo la kila siku, hali ya ndani inayojengwa kwa kuridhika na sasa badala ya kusubiri mafanikio ya baadaye.