Misingi Ya Biashara Unayohitaji Kujua Bila Kusoma MBA

Josh Kaufman, katika The Personal MBA, anatoa mwongozo mpana wa misingi ya biashara, ikiwemo masoko, mauzo, fedha, uendeshaji, na maamuzi, bila haja ya kusoma shahada rasmi ya MBA.

Kaufman anahoji kuwa mafunzo mengi ya biashara ya vyuo yanagharimu fedha nyingi bila kutoa ujuzi wa vitendo unaohitajika kuendesha biashara halisi. Badala yake, kitabu kinaeleza kanuni za msingi zinazotumika katika biashara yoyote, iwe ndogo au kubwa.

Kwa lugha rahisi, kitabu kinagusia dhana muhimu kama thamani kwa mteja, mzunguko wa fedha, uuzaji wa maadili, na jinsi ya kupima ufanisi wa shughuli za biashara kwa ufupi na uwazi.

Read this on Guava