Fanya Vichache Lakini Kwa Ubora Zaidi, Siyo Kila Kitu Kwa Wakati Mmoja
Katika Essentialism, Greg McKeown anapinga wazo la kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja. Badala yake, anafundisha kuwa mafanikio ya kweli yanapatikana kwa kuzingatia machache yenye thamani kubwa, na kuacha yasiyo ya lazima.
McKeown anaeleza kuwa jamii inatufundisha kusema ndiyo kwa kila fursa, jambo linalotusababishia mzigo na kuchoka bila matokeo makubwa. Anapendekeza mtu ajiulize kila mara: "Je, hili ndilo jambo muhimu zaidi ninaloweza kufanya sasa hivi?"
Kitabu kinatoa mwongozo wa jinsi ya kuweka mipaka, kukataa kwa heshima, na kuzingatia nguvu zako kwenye vitu vichache vinavyoleta matokeo makubwa zaidi katika maisha na kazi.