Kila Kikwazo Kina Fursa Iliyofichwa Ndani Yake
Ryan Holiday, katika The Obstacle Is the Way, anachukua kanuni za falsafa ya Stoiki kuonyesha jinsi vikwazo vinavyoweza kugeuzwa kuwa fursa za ukuaji badala ya kuwa vizuizi vya mafanikio.
Msingi wa kitabu ni wazo la Marcus Aurelius kwamba "kikwazo katika hatua ni njia," yaani kile kinachoonekana kuzuia maendeleo mara nyingi ndicho hasa kinachoweza kutengeneza mafanikio, endapo mtazamo utabadilishwa.
Kwa mifano ya watu mashuhuri wa kihistoria, Holiday anaonyesha jinsi mtazamo sahihi, hatua za dhati, na nia thabiti vinavyowawezesha watu kupitia changamoto kubwa na kutoka wakiwa imara zaidi.