Hivi Ndivyo Uongozi Wa Kampuni Unavyohisi Wakati Mambo Yanapoharibika

Ben Horowitz, katika The Hard Thing About Hard Things, anaandika kwa uwazi mkubwa kuhusu changamoto halisi za kuongoza kampuni, hasa wakati mambo yanapokwenda vibaya.

Tofauti na vitabu vingi vya biashara vinavyozungumzia mikakati ya mafanikio pekee, Horowitz anajikita katika maamuzi magumu: kupunguza wafanyakazi, kubadili uongozi, kukabiliana na mgogoro wa fedha, na kudumisha utulivu wa akili wakati kila kitu kinaonekana kuporomoka.

Kwa uzoefu wake mwenyewe kama mtendaji mkuu, Horowitz anaonyesha kuwa uongozi wa kweli hauhitaji majibu kamili kwa kila changamoto, bali ujasiri wa kufanya maamuzi katikati ya mazingira yasiyo na uhakika.

Read this on Guava