Biashara Kubwa Zaidi Huzaliwa Kwa Kuunda Kipya, Siyo Kunakili
Peter Thiel, katika Zero to One, anahoji kuwa maendeleo ya kweli ya kiuchumi hayatokani na kunakili yaliyopo (kutoka moja hadi nyingi), bali na kuunda kitu kipya kabisa kisichokuwepo (kutoka sifuri hadi moja).
Thiel anaeleza kuwa ushindani mkali kati ya makampuni yanayofanana ni ishara ya udhaifu, kwani unamaliza faida na ubunifu. Badala yake, kampuni zenye mafanikio makubwa huwa zinajenga ukiritimba wa muda kwa kutoa suluhisho la kipekee lisilo na mshindani wa moja kwa moja.
Kitabu kinahoji mawazo mengi ya kawaida kuhusu ujasiriamali na kinatoa mwongozo wa jinsi ya kufikiri kimkakati kuhusu siku zijazo, badala ya kuiga mifumo ya zamani.