Huhitaji Kupendwa Na Kila Mtu Ili Uishi Maisha Yenye Uhuru

The Courage to Be Disliked, kilichoandikwa na Ichiro Kishimi na Fumitake Koga, kinatumia mtindo wa mazungumzo kati ya kijana na mwanafalsafa kueleza mawazo ya mwanasaikolojia Alfred Adler kuhusu thamani binafsi na uhuru.

Kitabu kinafundisha kuwa mtu hawezi kuishi maisha huru ikiwa kila uamuzi wake unategemea maoni na matarajio ya wengine. Badala yake, uhuru wa kweli unapatikana kwa kujitenganisha na majukumu ya wengine, kufahamu ni nini unachoweza kudhibiti na ni nini siyo lako.

Mada nyingine kubwa ni kuwa mahusiano mengi yanaharibika kwa sababu ya kutafuta idhini au kuogopa kuchukiwa. Kishimi na Koga wanahimiza kuishi kwa ujasiri, hata kama hilo linamaanisha kutokupendwa na kila mtu.

Read this on Guava