Jinsi Ya Kupata Wateja Na Kukuza Biashara Yako Kwa Vitendo
Gabriel Weinberg na Justin Mares, katika Traction, wanashughulikia changamoto kubwa inayowakabili wajasiriamali wengi: jinsi ya kupata wateja na kukuza biashara baada ya kuwa na bidhaa nzuri.
Waandishi wanatambulisha mfumo wa "Bullseye," unaosaidia kampuni kuchunguza njia kumi na tisa tofauti za ukuaji (kama masoko ya dijitali, uhusiano wa umma, ushirikiano, na matukio) ili kubaini ni njia zipi zinazofaa zaidi kwa biashara husika.
Kitabu kinasisitiza kuwa kampuni nyingi zinashindwa siyo kwa sababu bidhaa yao ni mbaya, bali kwa sababu hazijawekeza muda wa kutosha kutafuta njia sahihi ya kufikia wateja wao halisi.