Tabia Saba Zinazotengeneza Watu Wenye Mafanikio ya Kweli
Stephen R. Covey, katika kitabu chake The 7 Habits of Highly Effective People, anaonyesha jinsi mafanikio ya kweli yanavyoanzia katika tabia unazojijengea kila siku, si bahati wala mazingira.
Msingi wa kitabu hiki ni kwamba ufanisi hautokani na mbinu za haraka, bali na kanuni za kudumu: uwajibikaji binafsi, kuanza na lengo akilini, kuweka vipaumbele, kutafuta ushindi kwa pande zote, kuelewa kabla ya kutaka kueleweka, kushirikiana kwa nguvu, na kujiendeleza mwenyewe kila mara.
Kila tabia inajengwa juu ya iliyotangulia, kuanzia uhuru binafsi hadi ushirikiano wa pamoja. Ni kitabu kinachokufundisha kuwa uongozi wa kweli unaanza ndani yako kabla ya kuathiri wengine.