Njia za Vitendo za Kupambana na Msongo wa Mawazo
Guavah
Msongo wa mawazo umekuwa sehemu ya kawaida ya maisha ya watu wengi, hasa kutokana na shinikizo la kazi, fedha, na majukumu ya kifamilia. Tatizo ni kuwa ushauri wa kawaida kama "usifikirie sana" au "tulia tu" hausaidii sana kwa sababu haupi mbinu halisi ya kutumia wakati wa msongo.
Box breathing ni mbinu rahisi ya kupumua inayosaidia mwili kutuliza mfumo wa fahamu haraka. Vuta pumzi kwa sekunde nne, shikilia kwa sekunde nne, toa pumzi kwa sekunde nne, kisha shikilia tena kwa sekunde nne kabla ya kurudia. Mbinu hii hutumiwa hata na askari na madaktari wa dharura kutuliza mwili haraka wakati wa hali ngumu.
Mazoezi ya Kutoa Msongo wa Kimwili (Somatic Exercises)