Mwongozo wa Mazoezi ya Nguvu kwa Wanaoanza
Guavah
Watu wengi huogopa kuanza mazoezi ya nguvu (strength training) kwa sababu ya dhana zisizo sahihi, kama vile "kunyanyua uzito kutanifanya niwe mkubwa kupita kiasi" au "mazoezi hayo ni kwa wanaume tu." Dhana hizi huwazuia watu wengi kupata faida kubwa ya kiafya inayotokana na kujenga misuli.
Dhana ya Kwanza: Kunyanyua Uzito Kunafanya Watu Wawe Wakubwa Haraka
Kuongezeka kwa ukubwa wa misuli kwa kiwango kikubwa huchukua miezi mingi ya mazoezi ya makusudi, mlo maalum, na mara nyingi vichocheo vya ziada. Mazoezi ya kawaida ya nguvu mara tatu kwa wiki hayatakufanya "mkubwa" ghafla, bali yatakuongezea nguvu, kuboresha umbo la mwili, na kuimarisha mifupa.