Kwa Nini Baadhi ya Vijana Wanaogopa Kuongea na Jinsia Tofauti Nao?
KWA NINI BAADHI YA VIJANA WANAOGOPA KUONGEA NA JINSIA TOFAUTI NAO?
Kuna kijana anayeweza kuzungumza kwa ujasiri mkubwa mbele ya marafiki zake wa jinsia moja, kucheka, kutania, na kujieleza kwa uhuru kabisa. Lakini muda uleule wa kijana anapokutana na mtu wa jinsia tofauti, hasa mtu anayemvutia, kila kitu hubadilika. Mikono hutokwa jasho, maneno hukwama kooni, na mawazo yanayokuwa wazi dakika chache zilizopita ghafla huwa mchanganyiko. Hali hii, inayowasumbua vijana wengi duniani kote, ina maelezo ya kina ya kisaikolojia.
HOFU HII SI YA KIPEKEE, NI YA KAWAIDA SANA