Jinsi ya Kupunguza Muda wa Simu na Kulinda Afya ya Akili

Guavah

Watu wengi hutumia zaidi ya masaa manne kwa siku kwenye simu bila kutambua, na muda mwingi wa hayo huwa ni kupitia mitandao ya kijamii bila lengo maalum. Matumizi haya ya muda mrefu yanaathiri usingizi, umakini, na hata jinsi tunavyojiona sisi wenyewe.

Uchovu wa kidijitali hutokea pale ubongo unapopokea taarifa nyingi kupita kiasi kwa muda mrefu, na hatimaye kupoteza uwezo wa kuzingatia jambo moja kwa muda mrefu. Dalili zake ni pamoja na kuchoka bila sababu ya kimwili, kushindwa kuzingatia kazi, na hisia ya wasiwasi unapokuwa mbali na simu.

Mitandao ya Kijamii na Kulinganisha Maisha

Read this on Guava