Jinsi Mazoezi ya Mwili Yanavyoponya Akili

Guavah

Watu wengi huhusisha mazoezi na kupunguza uzito au kujenga umbo zuri la mwili, lakini faida kubwa zaidi ya mazoezi mara nyingi huwa kwenye afya ya akili. Kutembea, kukimbia, au hata kunyoosha mwili kwa dakika chache kunaweza kubadilisha kabisa hali ya hisia za mtu.

Mazoezi husababisha ubongo kutoa kemikali kama endorphins na serotonin, ambazo huboresha hisia na kupunguza wasiwasi. Hii ndio sababu watu wengi huhisi vizuri baada ya mazoezi hata kama walikuwa na hali mbaya ya hisia kabla ya kuanza.

Kutembea kama Chombo cha Kupunguza Wasiwasi

Read this on Guava