Jinsi Matangazo Yanavyodanganya Umakini wa Binadamu

JINSI MATANGAZO YANAVYODANGANYA UMAKINI WA BINADAMU

Kila siku, mtu wa kawaida hukutana na maelfu ya matangazo, kwenye simu, televisheni, mabango barabarani, na hata kwenye vifungashio vya bidhaa dukani. Idadi kubwa ya matangazo hayo hupita bila sisi kuyatambua kwa uwazi, lakini baadhi huvutia umakini wetu kwa nguvu ya ajabu, hata pale tusipohitaji bidhaa husika. Nyuma ya kila tangazo linalofanikiwa kuvutia umakini wako, kuna sayansi ya kina ya kisaikolojia iliyofanyiwa kazi kwa uangalifu mkubwa.

RASILIMALI YA UMAKINI NI CHACHE, NA KAMPUNI ZINAJUA HILO

Read this on Guava