Jinsi Matangazo ya Biashara Yanavyodhibiti Umakini wa Binadamu

JINSI MATANGAZO YA BIASHARA YANAVYODHIBITI UMAKINI WA BINADAMU

Kila siku, mtu wa kawaida hukutana na maelfu ya matangazo ya biashara, kwenye televisheni, mitandao ya kijamii, mabango barabarani, na hata ndani ya programu tunazozitumia kila siku. Wengi wetu huamini kwamba tunaweza kupuuza matangazo hayo kwa urahisi, kwamba hayatuathiri sana. Lakini ukweli wa kisayansi ni tofauti kabisa: sekta ya matangazo hutumia kanuni za kina za saikolojia ya binadamu, zilizojengwa kwa miongo mingi ya utafiti, ili kudhibiti umakini wetu kwa njia ambazo mara nyingi hatuzitambui kabisa.

UMAKINI WA BINADAMU NI RASILIMALI CHACHE, NA MATANGAZO YANAJUA HILI

Read this on Guava