Jela Kwa Hiari

Wakati watu wengi hutumia pesa kutafuta hoteli za kifahari, wengine sasa wanalipia uzoefu wa kulala gerezani. Inaweza kusikika kama mzaha, lakini katika jimbo la Telangana nchini India, wageni wanaweza kulipa takribani Rupia 500 za India ili kuishi kwa saa 24 kama wafungwa wa zamani.

Mpango huu unaofahamika kama "Feel the Jail" unafanyika katika gereza la zamani la Sangareddy, ambalo lina zaidi ya miaka 220 ya historia. Gereza hilo lilibadilishwa kuwa makumbusho ya kihistoria na kivutio cha utalii, huku likitoa nafasi kwa wageni kujionea maisha ya gerezani bila kuwa wafungwa halisi.

Wanaoshiriki katika uzoefu huu hupewa sare za gerezani, hulala katika vyumba vya wafungwa, na kula chakula rahisi kinachofanana na kile kilichokuwa kikitolewa kwa wafungwa. Pia hufuata ratiba yenye masharti maalumu ili kupata picha halisi ya maisha ya nyuma ya nondo za gereza.

Read this on Guava