Je, Ni Kweli Mapenzi Hupungua Baada ya Ndoa?
JE, NI KWELI MAPENZI HUPUNGUA BAADA YA NDOA?
Ni malalamiko unayoyasikia mara kwa mara, hasa kutoka kwa watu waliokwisha kaa kwenye ndoa kwa miaka kadhaa: "mapenzi hayapo tena kama mwanzoni." Wengine hulalamika kwamba mwenzi wao amebadilika, wengine wanadhani ndoa "imeua" upendo uliokuwepo kabla. Lakini je, ni kweli mapenzi hupungua baada ya ndoa, au kinachotokea ni jambo tofauti kabisa ambalo saikolojia inaweza kutusaidia kuelewa?
MSISIMKO WA MWANZO NI WA KIKEMIKALI, NA HAUDUMU MILELE